DANH SÁCH CÔNG ĐOÀN BỘ PHẬN NHIỆM KỲ 2017-2022

 

Công đoàn bộ phận 1



Chủ tịch
CN. Nguyễn Lan Tuyền

Đơn vị

  • Phòng Quản trị - Thiết bị
  • Phòng Kế hoạch - Tài vụ
  • Trung tâm Quản lý dịch vụ

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Lan Tuyền – Chủ tịch
  2. Nguyễn Thị Cẩm Nhung – Phó Chủ tịch
  3. Lý Ngọc Thanh Xuân - Ủy viên
  4. Mai Thị Kim Hải - Ủy viên
  5. Võ Trung Hiếu - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 2



Chủ tịch
KS. Nguyễn Ngọc Anh Thư

 

Đơn vị

  • Thư viện

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Ngọc Anh Thư – Chủ tịch
  2. Dương Thị Thanh Vị - Ủy viên
  3. Lê Thiện Mỹ - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 3



Chủ tịch
ThS. Nguyễn Thị Thảo Linh

 

Đơn vị

  • Phòng Tổ chức - Chính trị
  • Phòng Hành chính - Tổng hợp

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Thị Thảo Linh – Chủ tịch
  2. Phan Minh Trí - Phó Chủ tịch
  3. Hồ Xuân Thắng - Ủy viên
  4. Nguyễn Thụy Huỳnh Anh - Ủy viên
  5. Nguyễn Phước Nho - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 4



Chủ tịch
TS. Chau Thi Da

 

Đơn vị

  • Phòng Thanh tra - Pháp chế
  • Phòng Quản lý khoa học & Đào tạo sau đại học
  • Phòng Quan hệ đối ngoại

 

Nhân sự

  1. Chau Thi Da – Chủ tịch
  2. Lê Thị Á Đông - Ủy viên
  3. Võ Hồng Na Uy - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 5



Chủ tịch
ThS. Nguyễn Thị Thanh Loan

 

Đơn vị

  • Phòng Đào tạo
  • Phòng Khảo thí & Đảm bảo chất lượng
  • Phòng Công tác Sinh viên
  • Trung tâm Dịch vụ Ký túc xá
  • Trung tâm Bồi dưỡng Nhà giáo & Phát triển kỹ năng sư phạm

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Thị Thanh Loan – Chủ tịch
  2. Trần Minh Công – Phó Chủ tịch
  3. Hà Lan Vi - Ủy viên
  4. Phạm Trung Hiếu - Ủy viên
  5. La Thị Kim Bách - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 6



Chủ tịch
ThS. Võ Tuấn Em

 

Đơn vị

  • Khoa Du lịch và Văn hóa - Nghệ thuật

 

Nhân sự

  1. Võ Tuấn Em – Chủ tịch
  2. Nguyễn Thị Hoài Thanh - Ủy viên
  3. Nguyễn Quốc Bình - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 7



Chủ tịch
ThS. Nguyễn Văn Nòn

 

Đơn vị

  • Khoa Luật và Khoa học Chính trị

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Văn Nòn – Chủ tịch
  2. Lê Thị Mỹ An - Ủy viên
  3. Trần Đình Phụng - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 8



Chủ tịch
ThS. Phạm Duy Tiễn

 

Đơn vị

  • Khoa Nông nghiệp - Tài nguyên thiên nhiên

 

Nhân sự

  1. Phạm Duy Tiễn – Chủ tịch
  2. Nguyễn Tuyết Giang – Phó Chủ tịch
  3. Nguyễn Thị Minh Châu - Ủy viên
  4. Trịnh Thanh Duy - Ủy viên
  5. Nguyễn Ngọc Thu Hồng - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 9



Chủ tịch
ThS. Nguyễn Đăng Khoa

 

Đơn vị

  • Khoa Kinh tế - Quản trị kinh doanh

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Đăng Khoa – Chủ tịch
  2. Châu Thị Ngọc Thùy – Phó Chủ tịch
  3. Nguyễn Thị Kim Anh - Ủy viên
  4. Cao Tiến Sĩ - Ủy viên
  5. Lê Thị Mỹ Vân - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 10



Chủ tịch
ThS. Lê Văn Toán

 

Đơn vị

  • Khoa Công nghệ thông tin
  • Trung tâm Tin học

 

Nhân sự

  1. Lê Văn Toán – Chủ tịch
  2. Võ Thị Thùy Dung – Ủy viên
  3. Nguyễn Thanh Tịnh - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 11



Chủ tịch
TS. Trần Thị Thanh Huế

 

Đơn vị

  • Khoa Ngoại ngữ

 

Nhân sự

  1. Trần Thị Thanh Huế – Chủ tịch
  2. Trương Thị Thanh Nga – Phó Chủ tịch
  3. Lư Quốc Đống - Ủy viên
  4. Trần Thị Bích Dung - Ủy viên
  5. Ngô Ngọc Hòa - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 12



Chủ tịch
PGS,TS. Nguyễn Trung Thành

 

Đơn vị

  • Khoa Kỹ thuật - Công nghệ - Môi trường

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Trung Thành – Chủ tịch
  2. Nguyễn Thị Bé Phúc – Ủy viên
  3. Dương Mai Linh - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 13



Chủ tịch
ThS. Nguyễn Hồ Thanh

 

Đơn vị

  • Bộ môn Giáo dục quốc phòng
  • Bộ môn Giáo dục thể chất

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Hồ Thanh – Chủ tịch
  2. Trần Thị Thảo Trang – Ủy viên
  3. Đào Chánh Thức - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 14



Chủ tịch
ThS. Phan Tuệ Châu

 

Đơn vị

  • Trung tâm Tạo nguồn nhân lực phát triển cộng đồng
  • Trung tâm Nghiên cứu Khoa học xã hội và nhân văn
  • Trung tâm Nghiên cứu và Phát triển nông thôn
  • Trung tâm Ngoại ngữ

 

Nhân sự

  1. Phan Tuệ Châu – Chủ tịch
  2. Lê Thị Phương Đông – Ủy viên
  3. Võ Thị Kim Hoàng - Ủy viên
  4. Lê Thị Hồng Hạnh - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 15



Chủ tịch
ThS. Lê Văn Điền

 

Đơn vị

  • Trường Phổ thông Thực hành Sư phạm

 

Nhân sự

  1. Lê Văn Điền – Chủ tịch
  2. Võ Quang Nhân – Phó Chủ tịch
  3. Ngô Thanh Huyền - Ủy viên
  4. Dương Mỹ Liên - Ủy viên
  5. Phan Thị Ánh Nguyệt - Ủy viên
  6. Đào Minh Huệ - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 16



Chủ tịch
TS. Nguyễn Bách Thắng

 

Đơn vị

  • Bộ môn Giáo dục Tiểu học
  • Bộ môn Giáo dục Mầm non
  • Bộ môn Tâm lý Giáo dục

 

Nhân sự

  1. Nguyễn Bách Thắng – Chủ tịch
  2. Nguyễn Huỳnh Ngọc Thủy – Ủy viên
  3. Hoàng Thị Hồng Phương - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 17



Chủ tịch
ThS. Vương Vĩnh Phát

 

Đơn vị

  • Bộ môn Toán - Khoa Sư phạm

 

Nhân sự

  1. Vương Vĩnh Phát – Chủ tịch
  2. Phạm Mỹ Hạnh – Ủy viên
  3. Lê Văn Chua - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 18



Chủ tịch
ThS. Phan Thị Kim Ngân

 

Đơn vị

  • Bộ môn Lý, Hóa, Sinh và Văn phòng Khoa Sư phạm

 

Nhân sự

  1. Phan Thị Kim Ngân – Chủ tịch
  2. Trương Tín Thành – Ủy viên
  3. Nguyễn Thị Mỹ Phượng - Ủy viên

 

 

Công đoàn bộ phận 19



Chủ tịch
ThS. Dương Thế Hiền

 

Đơn vị

  • Bộ môn Ngữ văn, Lịch sử và Địa lý - Khoa Sư phạm

 

Nhân sự

  1. Dương Thế Hiền – Chủ tịch
  2. Lê Thị Mỹ Hiền – Phó Chủ tịch
  3. Nguyễn Thị Xuân Mai - Ủy viên